ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 01-08-2010, 22:46   #22
mom
Member

รูปส่วนตัว mom

Car Brand: ISUZU DRAGON POWER GRAND ADVENTURE
Engine Type: 2JZ GE VVT-I
คะแนน: 14 mom is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง mom
ผมแนะนำให้ไปตั้งกระทู้ในเว็บ Gasthai เดี๋ยวก็มีคนเสนอเข้ามาช่วยคุณ ตัวผมเองก็อยากจะช่วยแต่อยู่ไกลกันเกินไป ผมก็ติดตั้งยี่ห้อนี้ให้ลูกค้าอยู่ ไม่เคยมีปัญหาอะไร มีลูกเล่นให้ปรับแต่งและทดสอบอุปกรณ์หัวฉีดให้ปรับแต ่งเยอะดีครับ แต่ยอมรับว่าร้านนี้ที่นำเข้ามาจำหน่ายเอาแต่ขายอย่า งเดียว ตอนนี้ก็ไม่อยากไปซื้อของที่ร้านนี้เหมือนกัน หน้าหงิกกันทั้งร้านไปซื้อของเหมือนไปขอทานเขายังงั้ นเลย
mom is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม