ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 16-04-2009, 22:03   #374
Pisith
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว Pisith

คะแนน: 17 Pisith is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ เอกjz อ่านกระทู้
ไม่ได้เข้ามานานเลยครับ รู้สึกจะมีคนใช้uzเยอะขึ้นมากเลยน่ะครับ ดีครับ ไม่นานนี้คงมี มิทติ้งแน่เลยครับ คุณ tantan คุณเก่ง คุณพิสิทธ์ และเพื่อนๆในครับทุกๆท่านครับ วันที่ 22 เมษายน 2552 ผมจะอุปสมบท น่ะครับ คงไม่ได้เข้ามาในคลับนานหน่อยน่ะครับ จึงแจ้งพี่ๆเอาไว้ หากโทรติดต่อไม่ได้ญ เมื่อวันที่10-14เมษาที่ผ่านมา ผมไปบวชพราหมนั่งสมาธิ ที่วันหลวงพ่อสด มาเลยเอาบุญ อนุโมทนามาฝากพี่ๆน้องๆทุกท่านในคลับjzด้วยครับ(สาธุ ด้วยน่ะ) สงกรานต์นี้ใช้รถระมัดระวังน่ะครับ ไม่ประมาท ไม่ใจร้อนน่ะ ขอให้ทุกคนโชคดีญ ไม่นานเดี๋ยวกลับมาใหม่
ขออนุโมทนาบุญด้วยครับ
Pisith is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม