ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 07-10-2009, 20:15   #1
AIR-CON
Junior Member

คะแนน: 0 AIR-CON is on a distinguished road
ระหว่างหม้อน้าทองแดง กับ อลูมิเนียมครับ

อยากรู้ว่าหม้อนำทองแดงกับหม้อนำอลูมิเนียม อันไหนระบายความร้อนดีกว่ากันครับ พอดีหม้อนำเดิมมันรั่ว เลยว่าจะเปลี่ยนใหม่(แต่ของเดิมที่ใช้อยู่เป็นมิเนีย มครับ) เป็นรถโตโยต้าขับ4เครื่อง 2เจ จีทีอี ครับ รบกวนผู้รู้ด้วยครับ ขอบคุณครับ
AIR-CON is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to AIR-CON For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)