ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 17-06-2008, 07:42   #1
น้องขาวมุก
ClubJZ Full Member 2556

รูปส่วนตัว น้องขาวมุก

Car Brand: Mitsubishi TRITON Plus 4x4
Engine Type: 2JZ-GTE Standard
คะแนน: 17 น้องขาวมุก is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง น้องขาวมุก
รบกวนพี่ เค คลองสาม หน่อยครับ

รถผมจะวางเครื่องเสร็จภายในอาทิตย์นี้ 2 เจโบครับ และอยากไปติดแก๊สกับพี่อ่ะครับ ระบบหัวฉีด ไม่ทราบว่าตอนนี้ราคากี่บาทครับ แล้วได้ข่าวว่าช่วงนี้ถังแก๊สขาดตลาดแล้วที่พี่ เค มีของเปล่าครับถัง 96 ลิตร แล้วผมมัดจำเรื่องถังแก๊สกับพี่ไว้ก่อนได้มั้ยครับ(ข อจองไว้ก่อนเลย) รถเสร็จแล้วจะได้เอารถเข้าไปติดตั้งในภายหลังคร ับ
น้องขาวมุก is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม