ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 03-06-2008, 15:35   #1505
tit
Junior Member

คะแนน: 0 tit is on a distinguished road
อยากลงเครื่องใหม่

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tit อ่านกระทู้
อยากลงเครื่องใหม่รถตู้โตโยต้า หัวจรวดอ่ะ คอมมิวเตอร์ เครื่อง 3000อ่ะ ปี2002
เปลี่ยนใส่1jหรือ2jดีอ่ะ จะเอาไปติดแก็ส Ngv
ราคาค่าติดตั้งเท่าไรอ่ะทั้งของ1jและ2j
และราคาติดแก๊สอ่ะเท่าไร
แล้วเครื่องเดิมที่ติดมากับรถขายได้เท่าไรอ่ะ
บ้านอยู่แถวพระนั้งเกล้าอ่ะติดที่ไหนดีอ่ะ ช่วยเเนะหน่อย
ช่างเคราดีไหม ช่วยแนะนำหน่อยครับ
ขอบคุณครับขอบคุณครับขอบคุณครับขอบคุณครับขอบคุณครับ ขอบคุณครับขอบคุณครับขอบคุณครับขอบคุณครับขอบคุณครับ ขอบคุณครับขอบคุณครับขอบคุณครับขอบคุณครับขอบคุณครับ ขอบคุณครับขอบคุณครับขอบคุณครับขอบคุณครับขอบคุณครับ ขอบคุณครับขอบคุณครับขอบคุณครับขอบคุณครับขอบคุณครับ ขอบคุณครับขอบคุณครับขอบคุณครับ
tit is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม