ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 17-05-2008, 19:16   #1
ToRo_AT
Member

คะแนน: 17 ToRo_AT is on a distinguished road
jBo Backfire boots หายท่านคิดว่าควรตรวจสอบอย่างไรบ้าง

ผมใช้ 1jbo ติดlpg แบบ fix ไปซัดมา backfire ซะงั้น รอบกวนสอบถามความคิดเห็นว่าอาการ boots หาย ควรตรวจสอบยังไงดี ตอนนี้ที่คิดไว้้คือ กังหันในโบไม่หมุน แต่สงสัยว่ากังหันตัวไหน เข้าใจว่ามันต้องมี 2 ตัวต่อ 1 หอย จะยกออกทั้ง่มาดู แต่ยังไม่มีเวลาครับ รึท่านคิดว่าควรตรวจสอบอย่างอื่นไปก่อน ตรวจสอบอารายดี แนะนำผมได้ โดยปกติหลัง backfire เราต้องตรวจสอบอารายมั้งคัรบ
ToRo_AT is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม