ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 14-03-2009, 14:14   #386
krd
Senior Member

รูปส่วนตัว krd

Car Brand: TOYOTA
Engine Type: 2J GE
คะแนน: 17 krd is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ คนป่า อ่านกระทู้
ผมอยากรบกวนเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ CLUB JZ@ภาคอิสานบ้านเฮาแนะนำตัวหน่อยว่ามีใครอยู่ที่ใดบ้ างเผื่อมีอะไรจะได้ติดต่อกันได้และกระชับความสัมพันธ ์พี่น้องหมู่เฮาทุกๆคนเผื่อต่อไปเราอาจจะรวมตัวกันทำ กิจกรรมดีๆร่วมกันครับ และปรึกษาปัญหาต่างๆกันได้ครับ
หวัดดีครับ ผมชื่อกรด ผมเป็นคนทุกที่ เกิดที่เมืองเกินร้อย ตอนโตเรียนที่ขอนแก่น ได้ทำงานที่สัตหีบ ตอนนี้ถูกส่งไปนราธิวาส ยินดีที่ได้รู้จักกับทุกคน สำนึกและคิดถึงบ้านเกิดครับ(คิดฮอดหลายๆ)ใครอยากเล่น น้ำทะเลหรือดำน้ำก็มาเที่ยวได้นะครับ krd@thaimail.com
krd is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม