ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 27-09-2008, 22:27   #89
คนเดิม
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว คนเดิม

Car Brand: nO cAr
Engine Type: nO Engine
คะแนน: 17 คนเดิม is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง คนเดิม
Smile

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tantan อ่านกระทู้
สวัสดีครับ รบกวนสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมเพื่อเป็นแนวทางให้ผมแก้ป ัญหาด้วยนะครับ
1) ไม่ทราบว่า Sensor ที่เปลียนนั้นอยู่ที่ตัวเครื่องหรืออยู่ที่หม้อน้ำคร ับ ตัวเครื่องครับ2) หม้อน้ำเป็นแบบ 2 แถวหรือเปล่าครับหรือว่ามากกว่า 2 ครับ
3) เป็นแบบทองแดงหรืออลูมิเนียมครับ ทองแดงครับ สองช่อง
4) พัดลมเป็นไฟฟ้าหรือว่าไฮดดรอริกส์ครับ พัดลมไฟฟ้าครับ 5) ถ้าเป็นไฟฟ้าใช้กี่ตัวครับ 2 ตัวครับ6) หากเป็นไปได้รบกวนถ่ายรูปตำแหน่งการวางหม้อน้ำได้หรื อไม่ครับ

ต้องขอโทษด้วยนะครับ ถ้าถามหลายข้อนะครับ เพราะผมจะนำมาใช้เป็นแนวทางแก้ไขนะครับ ของผม เหยียบ 160 แช่ แล้วความร้อนเกินครึ่งนะครับ แต่พอเบาลงความร้อนก็ลดลงนะครับ ขอบคุณครับ
ไงพรุ่งนี้จะถ่ายรูปมาให้ดูครับ ลองดูจากหน้าหนึ่ง ถึงหน้าสุดท้ายดู ไม่แน่ใจว่าเคยลงไว้หรือยัง
คนเดิม is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม