ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 15-03-2012, 15:01   #3006
joepure
Junior Member

รูปส่วนตัว joepure

Car Brand: จะอะไรซะอีกล่ะ
Engine Type: ก็เว็บไรล่ะเอ้อ
คะแนน: 0 joepure is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง joepure
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ G-Force อ่านกระทู้
แจ้งข่าวคับ

จากวันนี้ก็เหลือเวลาถึงวันงานแกรนด์ที่ยิ่งใหญ่ของเ ราอีก10 วัน ผมอยากทราบว่าตกลงสมาชิกคลับเจคอนหวันเอารถไปกันกี่ค ันแน่คับรบกวนคอนเฟิร์มกันหน่อยได้ไหมคับ รวมถึงจำนวนคนไปด้วยได้ยิ่งดี เพราะผมจะได้เตรียมอาหารเช้าเล็กๆน้อยๆให้เพียงพอต่อ จำนวนคนอ่ะคับ เริ่มจากผมเลยรถ 2 คัน คนประมาณ 7 คนคับ รวมคุณโจด้วย(คนขับเจ้าปีเตอร์) ช่วยแจ้งกันด้วยนะคับผม....ขอบคุณคับ

แอ้ๆๆๆ มันมือชก
joepure is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม