ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 16-07-2012, 18:07   #7222
yutpro
ClubJZ Web Register

Car Brand: Toyota
Engine Type: 2jzge
คะแนน: 0 yutpro is on a distinguished road
ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

ขอแนะนำตัว
ชื่อ: Yutpro
ใช้เครื่องยนต์ 2JZ-GE วางลงในTOYOTA MTX 4 ประตู สีขาว ติดแก๊สหัวฉีดแบบแยกหัวครับนอกนั้นเดิมๆ หมดครับเคยไปหาช่างพี่เคที่รังสิตด้วยถามไปถามมาพี่เ ค้าเป็นคนบ้านเดียวกับแม่ผมเลยโก่งธนู ลพบุรีครับ

อาชีพ: ธุรกิจส่วนตัวทำ Production อยู่ครับ
มีแนวคิดอยู่เหมือนกันว่าจะเอากล้องไปติดที่รถดิฟของ สมาชิกในคลับเราบ้างถ้ามีโอกาสจะเอางานที่เคยทำมาแล้ วมา ให้เพื่อนสมาชิกดูครับ

" มีอะไรให้รับใช้ยินดีนะครับ "
yutpro is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม