ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 01-03-2013, 14:47   #3
apichartsing
Junior Member

Car Brand: THAIRUNG Adventure
Engine Type: 2jz vvti A/T
คะแนน: 0 apichartsing is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ borancar อ่านกระทู้
รถ Van น้ำหนักตัวค่อนข้างเยอะ ถ้าจะวาง J จริงๆก็ขอแนะนำ 2 jz ครับ ส่วนถ้าต้องการติดแก๊สด้วยก็จะมีระบบดูด ก็ต้องคบกับ 2jz-ge ฝาดำ แต่ถ้างบถึงที่จะติดระบบหัวฉีดก็ควรจะใช้ 2jz-ge ตัว VVTI ครับ
เชียร์2jz vvti ครับ ติดแก๊สหัวฉีดแรงดี+ประหยัด
apichartsing is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to apichartsing For This Useful Post:
next_fun (06-03-2013)