ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 25-02-2011, 10:04   #1
s_tony
ClubJZ Web Register

Car Brand: toyota
Engine Type: commonrail
คะแนน: 0 s_tony is on a distinguished road
วีโก้ จะลง 2jbo + แก๊สหัวฉีด ช่างเค ตอบทีครับ

วีโก้ เครื่อง 2500 อินเตอร์ ยกสูง ใส่ยาง 31 นิ้ว เฟืองท้ายเดิม กำลังจะเปลี่ยนลงเครื่อง 2JZ-GTE + แก๊สหัวฉีด ช่วยแนะนำทีครับ

1. งบประมาณค่าเครื่อง+วาง เท่าไร
2. เทิร์นเครื่องได้เท่าไร
3. ใช่รุ่น VVTiดีไม๊
4. ติดแก๊สหัวฉีดยี่ห้อไรดี งบเท่าไรดี
5. เฟืองท้ายต้องเปลี่ยนไม๊

สรุปว่า ช่วยสรุปงบประมาณทั้งหมด หักเทริ์นเครื่อง ติดแก๊ส ค่าแรง ทั้งหมด ผมต้องจ่ายเท่าไร และใช้เวลากี่วันเสร็จครับ......

รายละเอียดลงกระทู้นี้ หรือเมล์ก็ได้ครับ

s.group_tone@windowslive.com

เพื่อนๆท่านใด มีความเห็นไง ช่วยแนะนำด้วยครับ
ต้องการแรงๆ วิ่งได้เกิน 180 เพราะตอนนี้ก็วิ่งอยู่ราวๆนี้
s_tony is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม