ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 11-01-2010, 14:38   #435
manboy
Junior Member

รูปส่วนตัว manboy

Car Brand: MITSUBISHI ///
Engine Type: 1jz get
คะแนน: 0 manboy is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน ICQ ถึง manboy ส่งข้อความผ่าน AIM ถึง manboy ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง manboy ส่งข้อความผ่าน Yahoo ถึง manboy Send a message via Skype™ to manboy
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aoh_sriracha อ่านกระทู้
สวัสดีพี่ เพื่อนๆ ชาวคลับ เจแซด อีสาน
มาฝากเนื้อฝากตัวครับ
ผมโอ๋ ครับ
บ้านเกิดอยู่นครสวรรค์
รถก็ นครสวรรรค์
อยู่บ้านก็เล่นอยู่ กะกลุ่ม ครหวัน
ไปทำงานชลบุรี ก็อยู่ กลุ่มCef บางแสน คลับเจชลบุรี
ตอนนี้มานี้ อุดรธานี อ.กุมภวา เป็นรถอาสากู้ภัย อยู่
ว่างๆอยากจะหาเพื่อนคุย จิบเบียรเรื่องรถ มีกลุ่มเจแซดแถวๆไกล้เคียง อำเภอผมบ้างมั๊ยครับ ไครเจอแถวๆถนน แถวอุดรทักทายกันได้ครับ ผมเป็นคนขำๆ
วันนี้ว่างปะโอ๋จิบเบียร์ซ่อมรถกัน อิอิ อยู่ใกล้ๆกันคร๊าปถ้ามากุมภวาปีก็แวะหาน้องโอ๋ใด้นะค รับ หรือผ่าน ม.รามคำแหงอุดร ถนนมิตรภาพ อุดร-ขอนแก่น ก็แวะใด้นะคร๊าป

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย manboy : 11-01-2010 เมื่อ 14:42.
manboy is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม