ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 20-07-2008, 04:29   #3
nummeter
Users Awaiting Email Confirmation

คะแนน: 0 nummeter is on a distinguished road
ถ้าสามารถขับรถไปได้เเนะนำให้ขับไปให้เค้าจูนให้เลยค รับ

ผมเพิ่งซื้อมาติดเองผลที่ได้เเย่กว่ามิกซ์ธรรมดารู 30 อีกวิ่งไม่ออกตื้อสุดๆ

พอดีอยู่ใกล้เลยเอาไปให้เค้าเช็คให้ ช่างเค้าใส่ใจดีมากลองเเก้ไขเปลี่ยนลูกสูบข้างในหลาย ขนาดก็ไม่ดีขึ้น ลองเเก้ตั้งเเต่เช้ายันเย็นถึงจะจบหมดเเก็สไปครึ่งถั งวิ่งลองเกือบ200โล สรุปว่าเค้าเอามิกซ์สำหรับngvมาใช้กับรถlpgของผมเพรา ะหม้อต้มมันจ่ายมาไม่พอเลยต้องการเเรงดูดเยอะ
ถ้าไม่ทำอย่างนั้นก็ต้องเปลี่ยนหม้อใหม่เเต่เค้าก็ลอ งเเก้จนใช้ได้ดีวิ่งเหมือนน้ำมัน เสียค่ามิกซ์ 1800+ค่าเเรงค่าอะไหล่อื่นๆ 1200 สำหรับผมผลที่ได้กับเงินที่เสียถือว่าโอเคครับ

ชอบที่เค้าใส่ใจต้องเอาให้จบตอนเเรกเค้าก็จะคืนเงินเ เต่ผมยังอยากลองเลยยำจนได้ดีครับ

สรุปบางที่มันต้องเเก้เป็นคันๆไปครับ
nummeter is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม