ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 02-11-2011, 22:29   #426
evolution989
Member

Car Brand: a31
Engine Type: 1jz ge
คะแนน: 0 evolution989 is on a distinguished road
รบกวนสอบถามบ้างนะครับ...

1jz-ge ครับขับเร็วแอร์ไม่เย็น ขับช้าแอร์เย็นครับ แก้ปัญหาเฉพาะหน้าไปก่อนโดยการอัดน้ำยาแอร์เพิ่มเข้า ไป ใช้มาประมาณเกือบเดือนเวลานี้แอร์เริ่มไม่ค่อยเน็นเห มือนเดิมอีกแล้วครับ

ขอบคุณมากๆครับ สนับสนุนคนทำดี ขอให้มีกำลังใจตลอดไปนะคับ ถ้าเปิดร้านผมเป็นลูกค้าประจำแน่ๆ บ้านอยู่ทุ่งครุ ซ่อมเครื่องผมยังยอมไปลาดปลาเค้าเลยคับ
evolution989 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม