ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 27-11-2008, 22:26   #1
ryuruntaro e22ky
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว ryuruntaro e22ky

คะแนน: 18 ryuruntaro e22ky is on a distinguished road
ถอดมิ๊กออกแล้วลองวาริเอเบิ้ลมาครับ

หลังจากลอง ฟิ๊กมิ๊กเซอร์+แลมด้า .....รู้สึกพอได้เลยแต่ถ้าถอดแบต ก็ขี้เกียจจูนใหม่ ก็เลยถอดแลมด้าออก หา พาวเวอร์วาวน์มาใส่แทน ทดลองวิ่งดู สามารถทำได้ น่าจะเกิน 180 แต่มาช้า
วันนี้มีเพื่อนเอา วาริเอเบิ้ลมาให้ลอง หลังจากลองวิ่งแรกๆ รู้สึกเหมือนวิ่งน้ำมันเลย อัตราเร่ง ขึ้นเร็วกว่ามิ๊กเซอร์ อย่างรู้สึกได้ครับ ไม่ทราบว่าเพื่อนท่านใดใช้ วาริเอเบิ้ล บ้างครับอยากทราบอัตราการ บริโภคแก๊ซครับ ขอแชร์ข้อมูลหน่อยครับ และอยากทราบว่ามีปัญหาบ้างหรือเปล่าครับ
ryuruntaro e22ky is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม