ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 22-04-2010, 22:12   #2
sakda_
ClubJZ Full Member 2555

รูปส่วนตัว sakda_

Car Brand: Toyota
Engine Type: 2JZ-เดิมๆ
คะแนน: 16 sakda_ is on a distinguished road
Smile

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jevorn อ่านกระทู้
รถผม W 124 อยากถาม พี่ๆผู้รู้ครับว่าจะ วางเครื่อง อะไรดี และติดแก๊สด้วยครับ ค่าใช่จ่ายเท่าไหร่ครับ
ถ้าพี่คนไหน มีความกรุณาแนะนำอู่ที่ทำแล้วจบ ราคาไม่แรง ช่วยนะนำด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ

ถ้าไม่ชอบออกตัวแข่งกะวีออส ก็ตัว 2JZ-VVTI กะติดแก็สหัวฉีดน่าจะพอครับเปลี่ยนเฟืองท้ายเพิ่มหน่ อยซักขนาด 4.5 ก็พอไหว
ส่วนราคาผมไม่แน่ใจว่าเท่าไรเพราะราคาเครื่องมันเปลี ่ยนแปลงตลอดครับ จะให้ดีโทรถามพี่เคคลอง 3 เลยครับ
เบอร์ในบอร์ดนี้แหละ พี่เขารับวางเครื่องพร้อมติดแก็ส
มีสมาชิกไปแก้งานกับพี่เขาแล้วจบก็เยอะ ในตอนนี้ก็คงแนะนำพี่เคหล่ะครับ ไกลหน่อย คิวเยอะแต่ถ้าวางแล้วจบผมว่าคุ้มนะครับ
sakda_ is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม