ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 23-07-2008, 21:08   #245
prateeph
Junior Member

คะแนน: 0 prateeph is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jelejung อ่านกระทู้
ยินดีต้อนรับครับผม ส่วนเรื่องแอร์นี่ ไม่ค่อยทราบเท่าไรอ่ะครับ
แต่รถผม เค้าย้ายแผงแอร์ไปไว้ด้านใต้อ่ะครับ แล้วใส่พัดลมดูด 2 ตัวอ่ะครับ (หรือเป่าไม่แน่ใจครับ)
ขอบคุณครับ ช่างแอร์ 2 ร้าน เช๊คแล้วเรื่อง ระบายความร้อนของโอเคหมดแต่เช็คแรงอัดของคอมแล้วไม่โ อเค เห็นว่าขึ้นไปที 500 อะไรประมาณนี้น่ะครับ
ไม่ทราบว่าของคุณjelejung ย้ายแผงแล้วความเย็นฉ่ำดีไหมครับ เพราะของเดิมติด D4D มาเย็นฉ่ำดีมากเลยครับ
prateeph is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม