ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 12-10-2009, 11:25   #4
volvoman
Senior Member

รูปส่วนตัว volvoman

คะแนน: 18 volvoman is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Moonlight อ่านกระทู้
ในความคิดของผม ระบบการทำงาน เหมือนกัน ย่อมใช้กันได้ครับ ผมยังไม่เคยเห็นในตำรามีเขียนแบ่งประเภทระบบการทำงาน เลยครับ มันก็เป็นระบบทำแรงดันไฮดรอลิคเหมือนกันทั้งนั้นครับ
ลุงมูนครับ ส่วนตัวผมก็คิดว่าใช้ได้ครับ ขอเพียงว่าขาจุดยึดต่างๆรูน๊อตตรงกันหมดหรือเปล่า ไอ้ตรงนี้แหละครับที่อยากรู้....ใครเคยซื้อมาแล้วเอา มาถอดกระป๋องออกแล้วใช้ได้ช่วยบอกหน่อยครับ....ส่วนไ อ้เรื่องไฮโดรลิคคือสิ่งที่ร้านถามผมมาแต่ผมไม่เข้าใ จคำถามเค้าก็เลยมาถ่ายทอดแบบได้ยินมาว่าไฮโดรลิคๆทำน องนั้น ร้านน่าจะถามผมเพิ่มว่าพัดลมหน้าเครื่องผมเป้นแบบไฮโ ดรลิคหรือเปล่า ซึ่งผมตอบว่าไม่ทราบไปอะครับ...แต่ไม่ได้หมายถึงตัวป ั่นเป็นระบบไฮโดรลิคครับ....ต้องขอโทษด้วยที่ทำให้ลุ งมูนเข้าใจผิดไป
volvoman is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม