ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 01-10-2009, 15:10   #3002
pin
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 pin is on a distinguished road
ชื่อ .......จริง
นามสกุล ........จริง
ที่อยู่ .......จริง
เบอร์ติดต่อ ...........085-4890858
รถที่ใช้ ..........a31
เครื่องยนต์ ...........rb25det

ขออณุญาติทุกท่าน ณ ที่นี่ก่อนครับ และไม่มีเจตนาจะป่วนครับ แค่อยากชี้แจงบางอย่างในเรื่องการแนะนำตัวครับ
ผมเองเข้ามาใช้งานได้พักนึงแล้วครับ ส่วนตัวรถไม่ได้ใช้j แต่เป็น Rb แต่ก้อจะเข้ามาดูห้องพูดคุยกับห้องซื้อขาย ดูของไปเรื่อย เผื่อตรงใจตรงจังหวะกระเป๋า มีโอกาศก้อจะขาย ก้อได้สาระติดสมองน้อยๆไปมั่งล่ะ อย่างน้อยก้อได้ดูว่าสังคมของ J เป็นอยู่กันแบบไหน คุยไรกันอยู่มั่ง แล้วก้อวนดูที่อื่นไปทั่ว เป็นเหตุนึงที่ไม่ได้สมัครเต็มตัวครับ.
สำหรับเหตุผลตอนนี้คือ ข้อมูลสำคัญสี่บรรทัดข้างบนจะอยู่ในที่เปิดเผยมากเลย ครับ ผมรู้สึกไม่สบายตัวถ้าจะใส่ข้อมูลเท็จ ถ้าใส่ตรงก้อเกรงเหตุผลด้านความมั่นคง ฮ่า!!!!!!
รบกวนพิจารณาให้ข้อมูลอยู่ในที่มิดชิดกว่านี้ได้ไม๊ค รับ
ขอบคุณนะครับ.

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Moonlight
คุณคิดในแง่มุมของคุณ แต่คุณลืมคิดในอีกแง่มุม เรื่องเกี่ยวกับการที่ คุณเข้ามาแนะนำตัวเพื่อเข้าใช้งานใน หน้าซื้อ- ขาย สินค้า สมาชิกที่ต้องการ ติดต่อกับคุณด้วยนั้น ถ้าปัญหาในการซื้อ - ขาย ต้องการติดต่อคุณ จะทำอย่างไรครับ แม้แต่เริ่มต้นก็ปิดบังแล้ว จะให้คนที่จะติดต่อด้วย เชื่อใจได้อย่างไรครับ

การให้ชื่อ ที่อยู่นั้น ไม่ได้เป็นหลักประกัน 100% ว่า จะแท้จริงตามที่แจ้ง แต่อย่างน้อยก็ถือว่าได้แสดงความจริงใจที่จะติดต่อกั บคู่กรณีมิใช่หรือครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Moonlight : 01-10-2009 เมื่อ 16:00.
pin is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม