ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 08-12-2009, 08:06   #12
tanukoon
Member

คะแนน: 0 tanukoon is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Noppadol อ่านกระทู้
ถ้าผมมาอ่านก่อนจะบอกว่าอย่าไปเลย ร้านช่างแดง
ของผม Easy Jet ติดมาแถวๆรามอินทรา ร้านอยู่ปากซอย คนรับรถชื่อ ย่อว่า อ อย่าได้เข้าไป ติดตั้งรถผม 5 วัน ผมบันทึกเหตุการณ์ต่างๆกับรถคันอื่นไว้หมด เสียดายพิมพ์ไทยไม่เป็น ไม่งั้นได้เล่าให้ฟัง

ที่พิมพ์มาก็ไทย นี่พี่...อิอิ หรือผมเข้าใจผิด
อ้อ..แถวนี้ผมไปมาแล้วสามร้านครับ ไม่ได้เรื่องซักที่เลย
อีกที่ ร้านออเร้น Sound ประมาณนี้ มีสองสาขา ที่เซ็นเทิลชลและอีกที่แถวบ้านสวน มั่วจะให้เราเปลี่ยนซะทุกอย่าง ตำแหน่ง map sensor ติดตั้งไม่ถูกที่มั่งละ หม้อต้มเอียงมั่งละ หัวฉีดตันมั่ง สาดดดด...มั่วจริงๆ กล้าพูดโดยไม่ต้องใช้นามอื่น...
tanukoon is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม