ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 11-01-2009, 15:53   #516
นิดแม่สาย
Junior Member

คะแนน: 0 นิดแม่สาย is on a distinguished road
เพิ่มหม้อน้ำ

ผมนิดแม่สาย สปอร์ทไรเดอร์ 2jz Ge+lpg เคยอ่านกระทู้เก่า เพิ่มหม้อน้ำไว้ที่แคร้งอยากจะขอดูรูปเพื่อให้ช่างดู ของผมเคยมีประสบการณ์ท่อยางด้านบนแตก(ของใหม่) เมื่อช่างถอดวาวล์น้ำมาต้มก็ิเปิด เลยไม่ทราบว่าแตกเพราะอะไร และตอนนั้นก็ใช้ความเร็วไม่มาก ผมอยู่ อ.แม่สาย เลยอยากจะติดไว้กันเหนียว เวลาขึ้นเขาอาศัยรถคนอื่น ส่วนพัดลมใช้พัดลมไฟฟ้า 1 ตัว และเมื่อเปิดแอร์มันจะติดอีก 1 ตัว(อยู่ด้านหลังหม้อน้ำ) จึงอยากรบกวนด้วยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
นิดแม่สาย is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม