ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 12-09-2007, 22:30   #6
yong79
Junior Member

Car Brand: Volvo
Engine Type: 1G-GE
คะแนน: 0 yong79 is on a distinguished road
ที่ผมว่าหม้อน้ำห่างเครื่อง ไม่ถึงสองนิ้ว มันเลยไม่มีที่ให้ย้ายพัดลมมาไว้หลังหม้อน้ำ หน้าเครื่องครับ
เลยคิดว่า มีอู่ไหนรับแก้ไขปัญหาความร้อนแบบนี้บ้าง ความรู้สึกตอนนี้คือ เครื่องร้อนเกินปกติคร้าบ แค่อุ่นเครื่องไว้ ไม่ถึงครึ่งชั่วโมง ด้านหน้า ร้อนหมดเลยครับ ทั้งกระโปรง แก้มข้าง ลามไปถึงคันเกียร์ ขนาดอุ่นในที่ร่มนะเนี่ย
yong79 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to yong79 For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)