ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 25-10-2009, 19:33   #424
คนป่า
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว คนป่า

Car Brand: mitsu เฉินหลง
Engine Type: 1-jz-gte
คะแนน: 16 คนป่า is on a distinguished road
clubjz@sakonnakhon

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aoh_sriracha อ่านกระทู้
สวัสดีพี่ เพื่อนๆ ชาวคลับ เจแซด อีสาน
มาฝากเนื้อฝากตัวครับ
ผมโอ๋ ครับ
บ้านเกิดอยู่นครสวรรค์
รถก็ นครสวรรรค์
อยู่บ้านก็เล่นอยู่ กะกลุ่ม ครหวัน
ไปทำงานชลบุรี ก็อยู่ กลุ่มCef บางแสน คลับเจชลบุรี
ตอนนี้มานี้ อุดรธานี อ.กุมภวา เป็นรถอาสากู้ภัย อยู่
ว่างๆอยากจะหาเพื่อนคุย จิบเบียรเรื่องรถ มีกลุ่มเจแซดแถวๆไกล้เคียง อำเภอผมบ้างมั๊ยครับ ไครเจอแถวๆถนน แถวอุดรทักทายกันได้ครับ ผมเป็นคนขำๆ
ยินดีต้อนรับครับสู่อิสานบ้านเฮาผ่านมาสกลแวะมาเที่ย วได้เด้อ
คนป่า is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม