ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 23-10-2009, 11:06   #418
aoh_sriracha
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว aoh_sriracha

คะแนน: 17 aoh_sriracha is on a distinguished road
สวัสดีพี่ เพื่อนๆ ชาวคลับ เจแซด อีสาน

สวัสดีพี่ เพื่อนๆ ชาวคลับ เจแซด อีสาน
มาฝากเนื้อฝากตัวครับ
ผมโอ๋ ครับ
บ้านเกิดอยู่นครสวรรค์
รถก็ นครสวรรรค์
อยู่บ้านก็เล่นอยู่ กะกลุ่ม ครหวัน
ไปทำงานชลบุรี ก็อยู่ กลุ่มCef บางแสน คลับเจชลบุรี
ตอนนี้มานี้ อุดรธานี อ.กุมภวา เป็นรถอาสากู้ภัย อยู่
ว่างๆอยากจะหาเพื่อนคุย จิบเบียรเรื่องรถ มีกลุ่มเจแซดแถวๆไกล้เคียง อำเภอผมบ้างมั๊ยครับ ไครเจอแถวๆถนน แถวอุดรทักทายกันได้ครับ ผมเป็นคนขำๆ
รูป
ชนิดของไฟล์: jpg ภาพ0555.jpg (101.3 KB, ดาวน์โหลด 0 ครั้ง)
aoh_sriracha is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to aoh_sriracha For This Useful Post: