ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 16-09-2009, 12:57   #1
OHA
ClubJZ Web Register

Car Brand: NISSAN
Engine Type: 1J-GTE
คะแนน: 0 OHA is on a distinguished road
Unhappy Start ช่วง ตี 1 - ตี 5 ไม่ติดอะครับช่วยด้วย

เนื่องจากที่บ้านต้องใช้รถช่วงเวลา ตี 1 - ตี 5 เพื่อไปซื้อของที่ตลาดทุกวันพอดีพึ่งไปวางเครื่อง 1 j-gte มาครับ
แรกๆนึกว่าเป็นที่แบต จึงเปลี่ยน แบตให้ประมาณ 2พันกว่า ใช้ start มาประมาณ 3 วัน เป็นอีกแล้ว ไม่ทราบว่ามีใครเคยเจอเหตุการณ์อย่างนี้หรือป่าวครับ
ช่วยด้วยครับจำเป็นต้องใช้จริงๆๆ พอบอกเพื่อนๆๆก็ว่าอย่ามาล้อเล่นคุยเป็นเรื่องตลกไปอ ะครับ แต่ผมเดือนร้อนจิงๆๆครับ การจอดรถคือจอดรถนอกบ้านครับในบ้านไม่มีที่จอด
OHA is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following 2 Users Say Thank You to OHA For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011), อับดุล (17-09-2009)