ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 16-01-2008, 21:44   #1023
คนเดิม
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว คนเดิม

Car Brand: nO cAr
Engine Type: nO Engine
คะแนน: 17 คนเดิม is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง คนเดิม
Smile

Login khOndErm << อ่านว่า คนเดิม ครับ
ชื่อเรียกง่าย ๆ ตี๋ คนเดิม
ใช้นิสสัน ฟรอนเทียร์ ครับ กำลังจะวาง 2jz ge ครับผ๊ม
จำหน่ายเครื่องมือ และ อุปกรณ์ทำความสะอาดทุกชนิด น้ำยาต่าง ๆ เครื่องดูดฝุ่น ดูดน้ำ เครื่องขัดพื้น เครื่องซักพรม เครื่องขัดดูดอัตโนมัติ เครื่องฉีดน้ำแรงดันสูง บริการซ่อมเครื่องทุกรุ่น ทุกยี่ห้อ
งานอดิเรก โหลดบิต รับซ่อมคอมพิวเตอร์ครับ คอมพ์มีปัญหา ปรึกษาได้ครับ
ที่พักอาศัย พัทยา
Email และ msn khOndErm@hotmail.com
เบอร์โทร. 0810019976
ผ่านมาแวะมาเยี่ยมเยียนกันบ้างนะคร๊าบ ใครอยู่ใกล้ ๆ ผมบอกด้วยครับ ผ่านไปจาได้ขอกินเหล้าสักแก้ว สองแก้ว ขอบคุณคร๊าบบบบ
ผมสมาชิกใหม่ ฝากเนื้อ ฝากตัวด้วยนะครับผม

khOndErm

Welcome ครับ
เลขสมาชิกของท่านคือ JZ_M-845

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BMกินJ@clubjz : 04-03-2008 เมื่อ 04:24.
คนเดิม is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม