ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 05-04-2008, 08:49   #11
cpong67
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว cpong67

คะแนน: 18 cpong67 is on a distinguished road
อ้างถึง:
ถ้าใส่ถังใหญ่ประมาณ 75 ก็ต้องทำท่อไอเสียใหม่ครับ แต่ถ้าง่าย ก็ 58 ครับ อย่างอื่นก็ปกติครับ
เมื่อวานลองวัดคร่าวๆ ถัง 70 ลิตร น่าจะพอดีครับ

ท่อไอเสีย คงต้องทำใหม่อยู่แล้ว เพราะของเดิม ท่อแตกเล็กน้อย
เสียงดังแบบรถซิ่ง ไม่เอาครับ ชอบดังเบาๆๆๆ

อ้างถึง:
สวิทสน้ำมันแบบออโต้ สตาร์ทด้วยน้ำมันก่อนจะตัดไปที่แก็ส และถ้าวิ่งๆไปแก็สหมดจะมีเสียงเตือน ติ๊ดๆ ติ๊ดๆ ติ๊ดๆ ก่อนจะตัดไปเป็นน้ำมันโดยที่เครื่องไม่สะดุดหรือวูบค รับ..
สวิทซ์ ยี่ห้ออะไรครับ ชอบตรงแก๊สหมดเปลี่ยนเป็นน้ำมันให้ครับ
cpong67 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม