ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 11-07-2009, 10:23   #429
waijit
ClubJZ Web Register

Car Brand: ninsan
Engine Type: 3.0zdi
คะแนน: 0 waijit is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tantan อ่านกระทู้
ของผมเป็น Nissan Frontier + 1UZ ใช้พัดลมไฮดรอริกส์ + หม้อน้ำเก่า 1J โบ ครับ หม้อน้ำเป็นแบบ 2 ช่องครับ เหยียบ 160 แช่บน ทางด่วนบางนา-ชล แล้วความร้อนขึ้นเลยขีดกลางนะครับ ไม่ทราบว่าของทุกท่านเป็นอย่างไรบ้างครับ
ไม่ทราบว่ารถพี่วางเครื่องแคร๊งหน้าติดคันชักคันส่งไ หมครับพอดีผมได้เครื่องแคร๊งหน้ามาว่าจะวางในฟร้อนเท รีย3.0zdi ช่วยตอบหน่อยครับขอบคุณครับ
waijit is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม