ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 31-08-2008, 18:18   #798
Jack`J`bo
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว Jack`J`bo

Car Brand: รถยนต์ขับไล่
Engine Type: เครื่องอะไร ก็งั้น มันอยู่ที่ใจ มากกว่า
คะแนน: 17 Jack`J`bo is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง Jack`J`bo
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SUNCHAINC อ่านกระทู้
อืม เอาเป็นว่า ผมจะขอ นำเรื่อง ขึ้น ปรึกษา ท่านประธานแจ็ค ก่อนแล้วกันนะครับ
เดี๋ยวถ้า ท่านประธานอนุมัติ หรือได้มติ ที่เป็นเอกฉันทร์ เมื่อไร ค่อยประสานงานต่อ

ยังไงก้อขอเสียงสนับสนุนจากทุกท่านด้วยแระกานนะครับ

งาน นี้ ขอเป็น ผู้ตาม ดีกว่าครับ เพราะว่า ตัวผมเอง ยัง เอาแน่ นอนไม่ได้อ่าครับ ลูกอ่อนอ่า เอาไรแน่นอนไม่ได้เลยครับ เอาเป็นว่า พี่ๆ ตกลงกันที่ไหน ผมก้ จะตามไปครับผม
Jack`J`bo is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม