ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 02-09-2009, 12:02   #650
dragonballz
ClubJZ Old Full Member

Car Brand: Toyota
Engine Type: 1j bo
คะแนน: 15 dragonballz is on a distinguished road
ถามคุณวุฒิหน่อยครับ

ตอนนี้ผมมีปัญหาเรื่องการติดแก๊สใต้ท้องรถ คือตั้งใจจะติดถังขนาด 74.5 ลิตรของสหแก๊ส
Diameter 370 mm , Length 788 mm , weight 26 kg
วัดจากความยาวน่าจะลงได้ แต่ว่ายังหาที่เลี้อยของท่อไอเสียไม่ได้เลย เพราะผมใส่ท่อ 3 นิ้วครับ และพักปลายเป็นแบบแบนอีก ตั้งใจจะตัดปลายออก ( พักกลางใบใหญ่ครับ ) เลยอยากเห็นรูปถ่ายการติดตั้งและเส้นทางท่อไอเสียของ คุณวุฒิเป็น idea หน่อย หากไม่เป็นการรบกวนขอรูปชัดๆนะครับ หรือเพื่อนสมาชิกท่านใดมี รูปหรือ idea ช่วยแนะนำหน่อย รบกวนด้วยนะครับ

คราวที่แล้ววิ่งแพ้รถตู้หัวจรวดลงเครื่องเดียวกับผมเ ลย เขาวิ่งได้ 16.1 วิน่ะ เซ็งจริงๆ
dragonballz is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม