ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 21-08-2009, 12:05   #1
minitank
Member

รูปส่วนตัว minitank

Car Brand: Volvo
Engine Type: 1JZ-GTE
คะแนน: 0 minitank is on a distinguished road
++ หัวฉีด+หม้อต้ม Ac บูสแล้วไม่พอ ++

เปลี่ยนชุดหัวฉีด + หม้อต้มของ AC ครับ

แต่พอกดดู บูสได้ซํก 5 ปอนด์ แรงดันมันตก รถสะอึกเลย เหมือนแก๊สจ่ายไม่พอ

งงๆครับ ทำไมเห็นคนอื่น เขาไม่มีปัญหากัน บางคันใ้ช้หม้อ zavoli(ไม่รู้พิมถูกป่าว)

ก็ยังขับกันได้ ของผมมันผิดปกติไหมครับ งงครับ...
minitank is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม