ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 26-09-2007, 18:44   #14
SWEET
Member

รูปส่วนตัว SWEET

Car Brand: Honda,Benz
Engine Type: i-vtec,GTE
คะแนน: 17 SWEET is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gotlaw อ่านกระทู้
ขอบคุณสำหรับทุกๆความเห็นครับ

ชอบปิ๊งกะสเตปที่ 3 ของคุณกอล์ฟครับ ไม่หนัก ไม่ตึงกระเป๋ามากนัก

งั้นเอาสเตปนี้ครับ เริ่มที่เปลี่ยนเกียร์กะคลัชซิ่งแบบที่น้าเจคว่าก่อน

แคม กำลังหาอยู่ครับ ส่วนพอร์ต ผมขอพี่น้อยแล้ว ไม่รู้เมื่อไหร่จะถึงคิวผม

ส่วนกล่องใช้ของเดิม E manage ครับ

ว่าแต่โบ ตัวที่คุณกอล์ฟแนะนำ มันใบกี่ตังค์อ่าครับ ไม่ถึงแสนนะ ไม่งั้นเป็นลมสลบเหมือด

หวัดดีครับ ผมเองที่เจอที่อู่พี่น้อยอ่าคับ ( 124 J โบอ่าคับ )
SWEET is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม