ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 25-09-2008, 11:40   #1979
hachibee
Junior Member

คะแนน: 0 hachibee is on a distinguished road
BM E34 1Jbo ฝาดำ

เอารถน้องชายมาใช้ ยังไม่ค่อยรู้เรื่องรถเท่าไหร่
ขอคำปรึกษาด้วยแล้วกันน้ะค้ะ BM E34 Jbo สีแดงค่ะ
เพิ่งสมัครสมาชิกวันนี้ ชื่อสมาชิก hachibee แปลว่าผึ้ง ค่ะ
รถจอดไว้นาน ประมาณ 2 ปี เลยต้องปรับปรุงใหม่ แล้วตอนนี้
ติดแก๊ส LPG แล้ว กินประมาณกิโลละ 2 บาทนิด ๆ ก็พอรับได้ค่ะ
ทำงานเกี่ยวกับบัญชี แล้วก็ภาษี มีปัญหาปรึกษาได้น้ะค้ะ
ใจมันรักรถแรงก็งี้แหละ
hachibee is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม