ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 27-05-2008, 09:56   #255
suntk
Junior Member

คะแนน: 0 suntk is on a distinguished road
สวัสดีครับ ชื่อซันครับ อยู่พรานนก ตระเวนทั่วอีสาน

ตอนนี้ใช้ แวนไทยรุ่ง VICTOR III เครื่องเดิมๆ เริ่มจะสู้ราคาน้ำมันไม่ไหว

ถ้าลงเครื่อง 1 J + LPG จะไหวมั้ยครับ

มีพรรคพวกกัน แนะนำให้วางเครื่องรถตู้ 2500 บอกว่าช่วงชักยาวกว่า เครื่อง J ต้นดีแต่ ปลายจะได้ไม่เกิน 140 km/h

ตอนนี้ผมยังสับสนอยู่ ช่วยแนะนำด้วยครับ แล้วย่านจรัญสนิทวงศ์มีอู่แนะนำหรือป่าวครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ถามอีกนิดถ้าติดถังแก๊สใต้ท้อง ตรงถังน้ำมันเดิมจะตรวจสภาพผ่านหรือเปล่า หรือต้องวางตรงหลุมที่เดียวครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย suntk : 27-05-2008 เมื่อ 09:58.
suntk is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม