ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 12-02-2012, 05:27   #6864
isuzutfr
ClubJZ Web Register

Car Brand: ISUZU
Engine Type: 1jz ge
คะแนน: 0 isuzutfr is on a distinguished road
รายการตัวครับ

สวัสดีครับผมชื่อ 1 ครับ
ใช้รถ ISUZU TFR สีขาวปี 93
วางเครื่อง 1JZ GE ฝาดำ ไม่ได้ทำไรให้แรงครับ ไว้ทำมาหากิน ติดแก๊ส รถยังไม่เสร็จดีเท่าทีควร
บ้านอยู่แถว ม.มหิดล ศาลายาครับ อาชีพขายอุปกรณ์นิวแมติกในโรงงานครับ
ใช้ ล๊อคอิน ISUZUTFR เบอร์โทร 0830161277 ครับสวัสดีอีกครั้งครับ

สำหรับท่านสมาชิกล๊อกอินสีส้มที่ยังไม่ได้รับการอัพฯ ให้เป็นล๊อกอินสีฟ้า ลองย้อนกลับไปดูข้อมูลรายละเอียดที่ตนเองเคยแนะนำตัว ไว้นะครับ ว่ายังมีอะไรที่ไม่ครบถ้วนอยู่

ชื่อ .......นามสกุล ........ : (ตามบัตรประชาชน)
ที่อยู่โดยละเอียด .......เลขที่/หมู่ที่/ถนน/ตำบล/อำเภอ/จังหวัด/ รหัสไปรษณีย์
เบอร์ติดต่อ ...........
รถที่ใช้ ..........
เครื่องยนต์ ...........
อื่นๆ.........

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sumitr : 12-02-2012 เมื่อ 07:27.
isuzutfr is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม