ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 16-05-2010, 08:50   #895
sompol
Senior Member

รูปส่วนตัว sompol

Car Brand: toyota sport rider
Engine Type: 2jz-ge vvti
คะแนน: 15 sompol is on a distinguished road
ขอโทษครับที่หายไปนาน

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Chonmetee อ่านกระทู้
สภาพยังสมบูรณ์ไหมครับ พร้อมเกียร์ด้วยไหมครับ.ยกลงเพราะอะไรครับ(ถ้าจะขาย ขายที่เท่าไหร่ครับ)ของผม 5L ไม่ efi ฝาแตกอยู่ จอดตายอยู่ ที่บ้าน กำลังมาหา ข้อ มูล จะลงเครื่องใหม่อยู่ครับ. ขอคำแนะนำด้วยครับ.
สภาพเครื่องผมไม่รู้ว่าจะคิดเป็น % อย่งไรครับ เพียงแต่ตอนที่ถอดลง ราคาน้ำมัน 33.0 บ./ลิตรครับ
เครื่องที่ใช้จะเป็นคันเร่งไฟฟ้านะครับ ส่วนเกียร์ตอนนี้ใข้งานอยู่กับเครื่อง J ครับว่าจะถอดลงเพราะช่วงนี้รถติดมาก ขับไม่ไหวครับ ก็อยากจะขายเครื่องพร้อมเกียร์นะครับ แต่ผมยังไม่ได้ยกเกียร์ลง ถ้ารอได้ผมจะขายเครื่องพร้อมเกียร์ ที่ 30000 บ.ครับ
sompol is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to sompol For This Useful Post:
กัมพ์ (22-04-2011)