ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 08-05-2014, 18:32   #10
nukenook
Member

Car Brand: Chevrolet Colorado
Engine Type: 3000
คะแนน: 0 nukenook is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ khanyou อ่านกระทู้
ขอชมห้องเครื่อง และห้องโดยสารเต็มๆ ด้วยครับผม เชฟเหมือนกัน
ห้องเครื่องไม่ได้ทำอะไรเพิ่มเลยครับ เดิมสนิท มีแค่พัดลมเป่าแผงแอร์เพิ่มมาเท่านั้นเอง น่าอายจัง ส่วนห้องโดยสารยิ่งเข้าไปใหญ่ มีแค่หุ้มเบาะใหม่อย่างอื่นเดิมหมด คันเกียร์ยังของเดิมเลย แหะๆ เดี๋ยวไว้ถ่ายให้ดูครับ
nukenook is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to nukenook For This Useful Post:
khanyou (08-05-2014)