ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 04-10-2008, 14:15   #3
puretech
Junior Member

คะแนน: 0 puretech is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ เค_คลองสาม อ่านกระทู้
เปลี่ยนเลยครับ เกียร์มันมีราคาตั้งแต่ราคา สามพันขึ้นไปอ่ะครับ ขึ้นอยู่กับของว่ามาจากไหน ถ้าถอดออกจากรถที่ใช้อยู่ ราคาก็ไม่แรง แต่ถ้าเอาจากเครื่องที่เป็นตัวอยู่ อันนี้จะแรงครับ ส่วนค่าแรงบวกน้ำมันเกียร์ ก็ต้องมีพันกว่าอ่ะครับ เพราะค่าแรงน่ะครับ

คุณ เค รับหาเกียร์ให้ด้วยเปล่าครับ แบบมี คิ๊กดาว ด้วยนะครับ แบบ Auto นะครับ

รวมแล้วประมาณเท่าไหร่ใช้เวลานานมั้ยครับ จะให้โอนมัดจำก่อนก้อได้นะครับ

แต่ผมต้องทราบงบ ก่อนจะได้เก็บตังค์ถูกครับ ขอบคุณครับ
puretech is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม