ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 24-07-2008, 14:16   #257
@rtheon
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 @rtheon is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nummeter อ่านกระทู้
โดยเฉลี่ยเท่าที่เห็นข้อมูลจากบอร์ด เค้าได้ประมาณ 1.8-2.1 บ./กม. ราคาเเก็ส 10.30
อย่าลืมว่ารถเราล้อโตยกสูง ทั้งหนักทั้งด้านลม เทียบกับเก๋งลำบากครับ
อีกอย่างมันขึ้นอยู่กับนิสัยการขับขี่ของเเต่ละคนด้ว ยจ้า

เอารูปของผมมาให้ชมเหมาะสำหรับพวกหัวโบราณงบน้อย เเละไม่ไว้ใจระบบอีเล็คโทรนิคครับ

ติดที่ว่าห้องเครื่องมันโคตระรกเเลดูไม่สวยเลยครับ
พี่หนุ่มโคตรเจ๋งจริงๆพี่ทำเองทุกอย่างเอาแบบลูกทุ่ง ลุยไม่เอาเทคโนโลยีเลย......
ข้าน้อยจอมยุทธ ทร ของคาราวะ เหล่าซือหนุ่ม..โปรดรับการคาราวะด้วย...
@rtheon is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม