หัวข้อ: 1UZ FE in Benz W124
ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 29-05-2010, 09:27   #36
worawat
Junior Member

Car Brand: bmw
Engine Type: 730i
คะแนน: 0 worawat is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wongsirisak อ่านกระทู้
อ๋อเครื่อง bm ที่เห็นวางอยู่ที่อู่ช่างของคุณ worawat หรือครับ ผมเอา volvo ไปวางที่อู่ช่างชัยเช่นกันครับ u vvti ยังไม่เสร็จครับ
ใช่ครับ พอดีวางเสร็จ ก็ไม่ค่อยได้เข้าไป เพราะทุกอย่าง ok เครื่อง bm ตัวนี้กะว่าถ้าเจอตัวถัง
e21 สวยๆ จะให้ช่างชัยลงให้ครับ volvo ลง u vvti
คันนี้ ผมว่า เสร็จแล้ว feeling ในการขับคงมีความสุขน่าดู ตัวถังหนักแน่นแบบ ยุโรป พุ่งแบบจรวด ญี่ปุ่น
ยินดีด้วยครับ
worawat is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to worawat For This Useful Post:
pixyl (06-12-2010)