ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 29-12-2013, 09:13   #13
กิตติศักดิ์
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว กิตติศักดิ์

คะแนน: 18 กิตติศักดิ์ is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ volvoman อ่านกระทู้
เตรียมเงินไว้เก็บรายละเอียดด้วยครับ อันนี้นับเฉพาะเห็นด้วยตา ยังไม่นับแบบจะเจอเมื่อใช้ไประยะนึง จะเริ่มจับอาการได้ ขออย่างเดียวไม่ใช้รถขายทิ้งเพราะทำไม่จบแล้วกันครับ .... อีกอย่าง Abs ไม่เกี่ยวกับการวางเครื่องครับ ยกเว้นน่าจะเจ้าของปล่อยเสียแล้วไม่ซ่อมมากกว่า มันมันส์ตรงใช้ไปซ่อมไปเมียด่าไปนี่แหละครับ
ผมชอบใจประโยคสุดท้ายของท่านนะ
แต่ของผม ไม่ค่อยมันส์สักเท่าไรนะตอนเมียด่า หน้าจ๋อยไปเลยเรา
กิตติศักดิ์ is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following 2 Users Say Thank You to กิตติศักดิ์ For This Useful Post:
nik0078 (29-12-2013), volvoman (29-12-2013)