ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 09-07-2014, 16:38   #7
Chaichana_p
Member

Car Brand: toyota-commuter
Engine Type: 1UZ-FE
คะแนน: 0 Chaichana_p is on a distinguished road
ตั้งแต่ซื้อรถตู้ คันนี้มาก็มีปัญหานี้อ่ะครับ น้ำมันก็วิ่งดีนะครับ แต่แก๊สหัวฉีดag ไม่ค่อยเนียนเท่าไหร่อ่ะครับ ตอนนี้ใช้หม้อต้มโทมา หลังทองอยู่อ่ะครับ บางคนเขาบอกมาว่า มันเล็กไป ต้องหม้อต้มkmeโกล อ่ะครับถึงจะพอ แต่ผมว่ามันมีปัญหาอยู่ตอนออกตัวอ่ะครับ วื่งตีนปลายก็ไหลดีกว่าเจเยอะอ่ะครับ รถก็หนักอยู่2100ก.ก. กะว่าจะทำ1uz-vvtiให้เนียนๆกะเขาซักคันอ่ะครับ แต่ท่าทางจะเอาเรื่องน่าดูนะครับ
Chaichana_p is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม