หัวข้อ: 1UZ FE in Benz W124
ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 07-01-2011, 11:28   #451
SimonR
Senior Member

รูปส่วนตัว SimonR

Car Brand: Chevy Colorado Z71
Engine Type: 3000 cc.
คะแนน: 17 SimonR is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pakapao อ่านกระทู้
ไปครับพี่ เราไปเจอกันที่ PTT เลยนะครับ

เรื่องรถก้อได้หมด ยกเว้นเรื่องการวิ่งครับ

ผมคงตัดใจแล้ว ว่าจะเอาเข้าไปให้ช่างเอก ปรีดี เช๊กอาการดู แล้วค่อยเอาเข้าอีกที

เครียดครับพี่ เห็นคนอื่นวิ่งกันสบายๆมีฟามสุขแล้วอิจฉา

เรื่องช่างชัย แกก้อรับผิดชอบดี แต่ผมว่า คงเกินกำลังแล้ว

มันเสียเวลาผมมาก ผมอยากไปทำอย่างอื่นมั่งแล้ว
ครับ ผมวิ่งไปไกลมากเวลาไปหาแก ทิ้งรถต้องนั่ง Taxi กลับอีก 250 บาท จนหลังๆไม่อยากจะไปล่ะ ไม่มีเวลาด้วย ส่วนวันอาทิตย์นี้ถ้าเสร็จธุระเร็วจะตามไปครับ
SimonR is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม