ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 07-12-2007, 09:20   #6
mungkorn2
ClubJZ Full Member 2557

รูปส่วนตัว mungkorn2

Car Brand: KKS team
Engine Type: 1JZ-GTE vvti
คะแนน: 18 mungkorn2 will become famous soon enoughmungkorn2 will become famous soon enough
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง mungkorn2
1. มังกรทอง 90แรง <<<< ผมใช้ตัวนี้อยู่ครับ
2. ดราก้อนอาย 2800 <<<< ซา ใช้ตัวนี้อยู่ครับ
3. ดีแมกซ์ 3000 (ไม่คอมมอนเรล)<<<< โอ๊ต ใช้ตัวนี้อยู่ครับเลือกได้ฟรี 1คันเพื่อ ที่จะมาวาง Jz ออโต้ แล้วติดแก๊ส มีหลายคำถามครับ

คันไหนก็ได้ครับ วางเสร็จ สมบรูณ์แล้ว รับประกัน ความแรงทุกตัวครับ + ถ้าติดแก๊สด้วย ประหยัดจริงๆ

1. 3คันข้างบนนี้ คันไหน น่าวางเครื่องมากที่สุดครับ

อันนี้แล้วแต่ความชอบครับ วาง เจแซด ได้ ทุกตัวครับ

2. ยังหลายใจอยู่ว่า จะติด แอล หรือ เอ็น ดี งบติดแก๊ส 38000.-

แอลพีจี ครับ ราคานี้ ติดแบบ เหลือๆเลยครับ

3. ไม่ได้เน้นแรงเท่าไหร่ บอกตรงๆ อยากแรงแต่ไม่มีตังค์เติมน้ำมัน95ระดับ 30อัพ มีวิธีจูนแบบเน้นประหยัดไหมครับ โมแบบว่าแซง 3s ได้ลื่นๆก็พอ ตามนาวาร่าห่างๆก็ได้

ถ้าจะสวน 3 เอส ก็ ต้องเล่น เจโบ ไม่ก็ 2 เจโบ ครับ แต่ถ้านำมาใช้งาน ก็ 2 เจไม่โบ ครับ ถึงไม่โบ ก็แรงนะครับ ถึงติดแก๊ส ก็ แรงได้นะครับ.
.
ยังไงก็ฝากตัวด้วยนะครับ จะได้เป็นสมากชิก เจ-แซด กะเค้าซะที

ยินดี ต้อนรับ ครับ จาก ก๊วนรถแวน Club jz.net

San Idea Graphic Design
Tel.081-245 9519
Thank............
Joe
ProStreet Tuning --->> ติวานนท์ 45 <<---คำปรีึกษาดีๆเรื่อง จูนอัพเครื่องยนต์
ทองนพคุณ อะไหล่ / T.N.P.K Master Factory
KKS (คนคลอง3เซอร์วิส) By ช่างเค และกลุ่มเพื่อนๆ ClubJz.net
www.grace-cosmetic.com
mungkorn2 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to mungkorn2 For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)