ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 24-05-2011, 08:39   #6
ao.photo
ClubJZ Web Register

Car Brand: Nissan
Engine Type: 2j
คะแนน: 0 ao.photo is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nick p-car (JZ) อ่านกระทู้
ตอนวิ่งเร็วๆ 100up ร้อนมัยครับหรือจอดติดไฟแดงก็ร้อน หรือวิ่งเร็วๆแล้วไม่ร้อน อารัยประมาณนี้เพราะส่วนมากติดพัดลมดูในห้องเครื่องก ็อยู่แล้ว
อย่างงัยอยากให้ลองเปลี่ยนวาวล์น้ำดูครับรถผมพึ่งเป็ นวาล์น้ำเปิดไม่สุดครับ
วิ่งแล้วร้อนครับ ถ้าจอดไม่ร้อน
ao.photo is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to ao.photo For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)