ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 09-12-2011, 19:23   #23
jzx
Member

คะแนน: 0 jzx is on a distinguished road
ใช่ครับถ้าทำในสไตล์นี้ เราต้องคิดมาก่อนแล้ว ว่าระเบิดกระจาย

แต่แบบOriginalผมก็ยังชอบนะครับ
ถ้ามีโอกาศฟลุ๊กๆได้ไปเจอรถที่เจ้าของเดิมไม่เคยแปลง อะไรมาเลย อะไหล่เดิมอยู่ครบ
รูปทรงตัวถังไม่เคยทำสี-โป๊วสี เครื่องเดิมใช้งานพอได้
เจอแบบนี้แปลงไม่ลงเหมือนกัน ต้องทำแบบOriginalสถานเดียว
แต่ดูเงื่อนไขที่ว่ามา ผมคงไม่มีบุญได้เจอมั้งเนี่ย

ฉะนั้น เล่นแนวRetro racing เนี่ย เหมาะกับคนชุ่ยๆอย่างผมแล้วล่ะ........

ขอบคุณคุณbellcorpกับคุณ KKK777 สำหรับความเห็นด้วยครับ......

วันอาทิตย์อยากไปด้วยเหมือนกันครับพี่ตู่
แต่ต้องย้ายของ-หมา-แมวกลับบ้านแฟนที่บางแควันเสาร์นี้ล่ะ
ไม่รู้จะได้กลับวันอาทิตย์หรือเปล่าเลย
ถ้าได้ไป จะเอาMustangของลูกค้าฝรั่งที่ลงUZไปให้ดูกันด้วยครั บ....
jzx is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following 3 Users Say Thank You to jzx For This Useful Post:
C220 (09-12-2011), CaTTAROCK (10-12-2011), Penrapat (10-12-2011)