ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 03-03-2010, 20:34   #837
nummeter
Users Awaiting Email Confirmation

คะแนน: 0 nummeter is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ modXv4 อ่านกระทู้
รถผมยังไม่เรียบร้อยเลยครับ หน้าปัดยังโชว์ไฟเครื่องขึ้นมาอยู่ตั้งแต่วันจัน วันนี้จะเข้าไปดูน่าจะเสร็จแล้วนะ แต่ได้ลองขับแล้วก็โอเคดีครับ แต่ไม่ชินกับเกียร์ออโต้ยังไงไม่รู้ มีเรื่องอยากถามเพื่อนๆ ในบอร์ดนะครับ ผมจะเอายางอะไหล่ไปแขวนไว้ข้างหลัง เพราะจะเอาถังแก็สลงล่าง อยากติดที่แขวนยางแบบเป็นเพลายื่นขึ้นมาจากกันชน เห็นว่ามันจะไม่มีเสียงดัง ผมเคยนั่งรถ สปอร์ตไรเดอร์ ที่แขวนยางไว้ข้างหลังเสียงดังน่ารำคาญมาก รบกวนในบอร์ดแนะนำร้านมีของ และติดตั้งให้ด้วยสิครับ มีแบบมือสองด้วยจะดีมากมาย เลย เพราะเสียเงินติดแก็สอีก รบกวนด้วยนะครับ
ของใหม่ถ้าจำไม่ผิดน่าจะมีของเเครี่บอยครับ

ของมือสองลองไปเฝ้าบอร์ด http://www.weekendhobby.com/thai2market/market.asp นี้ดูครับ
nummeter is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to nummeter For This Useful Post:
กัมพ์ (22-04-2011)