ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 20-09-2009, 21:11   #8
apile
Member

คะแนน: 0 apile is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Moonlight อ่านกระทู้
ก็อยากจะบอกว่า ให้ดูฝาหม้อน้ำเช่นกันครับ ถ้าน้ำในหม้อน้ำหายนะครับ แต่ผมไม่เห็น จขกท.กล่าวถึง จึงเว้นที่จะบอกไปครับ

ผมเคยเป็นอาการคล้ายๆ จขกท อะครับคุณมูน แล้วน้ำในหม้อพัก ก็ไม่ลดด้วย ก็ไม่รู้จะแก้จากตรงไหนก่อน พอดีที่บ้านมีฝาหม้อน้ำ เก่า ๆอยู่เลยลองมาใส่ อาการที่เคยเป็นก็หาย ยัง งง ถึงทุกวันนี้เลยว่าเกี่ยวกับ ฝาหม้อน้ำจริง ๆหรอ

ปล ของเก่า blitz 1.3 ครับ เปลี่ยนเป็น spac 0.9 หายเลย
apile is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to apile For This Useful Post:
poseidon (20-09-2009)