ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 30-03-2007, 23:07   #21
khonkaedad
Member

Car Brand: Toyota
Engine Type: 2JZ
คะแนน: 0 khonkaedad is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง khonkaedad
ในที่สุดก็เจอ ปัญหาจนได้ครับ ร้านวางเครื่อง วายริ่งสายไฟไม่ถูก เกียร์ไม่เปลี่ยน แล้วก็ว่ากล่องเสีย เปลี่ยนกล่องแล้ว เกียร์ก็ยังไม่เปลี่ยนเหมือนเดิม เลยตัดสินใจย้ายร้าน วายริ่งสายใหม่ (ร้านเดิมไม่คิดเงินครับ)กลับไปที่ร้าน ที่ผมวายริ่งสายครั้งที่สอง ปรากกฏว่าผิดจริงๆ ตอนนี้วายสายถูกแล้ว แต่พรุ่งนี้คงต้องเอาลูกปืนไดชาร์ตไปเปลี่ยนก่อนเพรา ะมีเสียงดัง แก๊กๆ คงต้องเลื่อนเวลารายงานผลออกไปนิดหน่อยครับ พวกเราใจเย็นๆครับ กับ 2j ฝาขาว กับเฟืองท้าย 4.556 ครับ แล้วอนาคตอาจจะได้ผลการทดลอง จากเฟืองท้าย 4.1 เพื่อ พวกเราโดยเฉพาะเลยครับ
khonkaedad is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to khonkaedad For This Useful Post:
กัมพ์ (29-04-2011)